.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.

Niên khóa 2005-2009

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Các bạn đã biết về EQuest chưa ?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
ngkhoa_0512173
Thành viên vàng
Thành viên vàng
ngkhoa_0512173

Power :
Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Right_bar_bleue

Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 10:47 am

Mỹ là quốc gia có các trường đại học uy tín nhất thế giới.Bạn không có đủ kinh phí để du học tự túc và bạn nghĩ đến việc xin học bổng nhưng lại thiếu thông tin.Hãy đến với chúng tôi - Trung trung tư vấn du học Equest
Equest được thành lập bởi các du học sinh ở nước ngoài và đã về Việt Nam làm việc với mong muốn truyền đạt lại những kinh nghiệp cho các bạn trẻ có mơ ước du học xin được học bổng ở các trường đại học danh tiếng ở Mỹ.

Các bạn có thể vào đây để tìm thông tin về các thành viên sáng lập ra EQuest

Equest giúp học sinh sinh viên và gia đình giải quyết được 100% chi phí du học & và giúp mọi người đạt được uốc mơ du học bằng những xuất học bổng có giá trị lớn

Đây là thống kê của Equest trong năm 2008 SUM 2008 $ 579,359 Tổng học bổng 4 năm $ 2,317,436
Tổng học bổng 4 năm VND $ 41,713,848,000

Tính trong năm 2008 qua EQ đã xin dc các xuất học bổng, tổng giá trị trên 46 tỷ 199 triệu VNĐ, (xin cho 1 người trung bình 1 lúc 4-5 năm, 1 năm 50.000 $
Cùng với các thống kê trị giá các suất du học năm 08 vừa qua, tháng vừa rồi EQ đã xin được đến 8 suất học bổng. trong đó đặc biệt có 3 trường hợp phía gia đình ko cần fai xin học bổng, vì con em đã có = IBT quá giỏi rồi, thía mà EQ vẫn "nhất định" xin, và rốt cuộc cũng xin được cho 3 TH đó các suất học bổng trọn gói tất cả các năm học

Bắt đầu từ tháng 8-2009 EQ HCM sẽ giảm giá 30% cho sinh viên đến đăng ký học TOEIC (ban ngày), chỉ giảm cho sinh viên thôi. Khi đến đăng ký nhớ mang theo thẻ SV nhé.

Mọi thông tin chio tiết các bạn có thể vào địa chỉ

Địa chỉ: 116 Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q 1, Tp HCM
Điện thoại: (84 Cool 6 291 6837- 6 291 6838
Fax: (84 Cool 6 291 6840
Email: infohcm@EQuest.edu.vn
Web : http://www.equest.edu.vn
phaletim
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phaletim

Power :
Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 7:49 pm

Nghe bạn kề mà muốn đi du học quá. Tứ trước tới giờ mình cứ nghĩ xin học bổng đi du học là một chuyện rất khó khăn, rất xa vời. Vả lại với một số bạn chuyện du học là rất khó khăn vì vấn đề tài chính. Nhưng EQuest đã giúp họ xin học bổng trọn gói cho tất cả các năm học thì mình nghĩ sẽ có nhiều bạn thực hiện được giấc mơ đi du học nhờ vào trung tâm này. Có lẽ mình nên nghĩ ngay đến việc làm hồ sơ đi học thôi. Các bạn đã biết về EQuest chưa ? 747992
cocxanh
Thành viên vàng
Thành viên vàng
cocxanh

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 10:27 pm

Các bạn đã biết về EQuest chưa ? 788716 Bạn có dự định đi du học ah, vậy hum bữa bạn có tơi hội thảo do Equest tổ chức trên đường đồng khởi Q1 ko, bổi hội thảo cũng thú vị lắm, mình ham hố nghỉ học đi xem, lúc đi gặp mưa ... ướt như chuột luôn, Các bạn đã biết về EQuest chưa ? 516786. Cũng may là máy anh chị tổ chức hội thảo rất hay, có trò chơi gì mà giấu quà dưới khăn trải bàn, nghe đâu là 1 phần học bổng học English tại Equest, nghe mà tiếc qua chừng
banglangtim
Thành viên vàng
Thành viên vàng
banglangtim

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:19 pm

mình cũng biết về EQuest nè, vì mình có nghe qua về buổi hội thảo của EQuest nhưng rất tiếc là mình không đi được bữa đó vì mình mắc bài kiểm tra, tiếc quá. Mình cũng muốn đi du học. Có bạn nào đi buổi hội đó không làm ơn nói mình biết muốn đi du học cần phải làm gì? cám ơn các bạn trước nha.
cocxanh
Thành viên vàng
Thành viên vàng
cocxanh

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 12:56 am

hi, bữa đó mình có đi dự hội thảo nè, bạn muốn đi du học thì trước tiên phải làm 1 bộ hồ sơ, gồm thành tích học tập của bạn tới thời điểm mà bạn đang học, 1 thư giới thiệu và trình độ tiếng anh của bạn nữa, tiếng anh rất quan trọng khi bạn đi du học đó, mà bạn đang học lớp mấy vậy, tiếc quá bữa đó bạn mà tới được hội thảo thì đã được các chị ở Equest tư vấn cho rùi, bạn mà học tốt Equest có thể xin được học bổng cho bạn nữa đó,
banglangtim
Thành viên vàng
Thành viên vàng
banglangtim

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 11:49 am

Cám ơn bạn nhiếu nha.
phaletim
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phaletim

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 1:58 am

mình cũng có đi nữa nè. thấy vui ghê. bữa đó nghe thầy hiệu trưởng trường gì bên Mỹ đó giới thiệu về trường mà thấy thích lắm. trung tâm EQ đã tạo dk cho mình hiểu thêm về nước Mỹ và một số thông tin bổ ích về du học. qua đó mình có thể trang bị cho mình những kiến thức về du học, cách xin vi sa, cách làm hồ sơ. nói chung là mình rất vui vì đến dc buổi hội thảo đó. dc quà đem về nữa
phudung_silkroad
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phudung_silkroad

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 8:27 pm

Muốn đi du học thì cũng có nhiều cách trước tiên là vào đây tham khảo trước:
http://www.equest.edu.vn/article.php?id=2&catid=2
Sau đó nếu vẫn còn thắc mắc thì các bạn tới thẳng chổ Equest mà hỏi luôn, chứ có gì đâu mà phải căng thẳng.
Bây giờ cái gì cũng thuận tiện hết, quan trọng là do bản thân mình có quyết định làm điều đó hay không thôi, chứ có gì đâu mà mọi người phải phân vân cơ chứ.

Cơ sở 1:

Địa chỉ: 116 Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q 1, Tp HCM

Điện thoại: (84 Cool 6 291 6837- 6 291 6838

Fax: (84 Cool 6 291 6840

Cơ sở 2

Địa chỉ: 352 Cộng Hòa, P.13, Q. Tân Bình, TP.HCM

Điện thoại: (84 Cool 6 292 5644 - 6 292 5643

Fax: (84 Cool 6 292 5642

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn đã biết về EQuest chưa ?   Các bạn đã biết về EQuest chưa ? Icon_minitime

Các bạn đã biết về EQuest chưa ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» EQuest-nơi học tiếng Anh đáng tin cậy
» Thông tin mới nhất ở EQuest
» Chương trình khuyến mãi lớn tại Equest
» Du học bổng IVY cùng EQuest.
» EQuest – Tư vấn du học và xin học bổng Mỹ