.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.

Niên khóa 2005-2009

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Quà lì xì khi học AV

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
poka_17
Thành viên vàng
Thành viên vàng
poka_17

Power :
Quà lì xì khi học AV Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Quà lì xì khi học AV Right_bar_bleue

Quà lì xì khi học AV Empty
Bài gửiTiêu đề: Quà lì xì khi học AV   Quà lì xì khi học AV Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 9:53 am

Vừa học ngoại ngữ, vùa được nhận quà lì xì tết nè:
Mình mới qua EQuest đóng một khóa học tại đây nè, được nhận quà lì xì, là giảm 20% học phí, nên mình đã lấy số tiền này để sắm quần áo tết. hihi, thik thật, đúng là quà tết rùi chứ còn j nữa.
hihi, ai có nhu cầu nhanh mà qua đi, jhok là hết chương trình đó .
dragon87
Thành viên vàng
Thành viên vàng
dragon87

Power :
Quà lì xì khi học AV Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Quà lì xì khi học AV Right_bar_bleue

Quà lì xì khi học AV Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quà lì xì khi học AV   Quà lì xì khi học AV Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 6:05 pm

poka_17 đã viết:
Vừa học ngoại ngữ, vùa được nhận quà lì xì tết nè:
Mình mới qua EQuest đóng một khóa học tại đây nè, được nhận quà lì xì, là giảm 20% học phí, nên mình đã lấy số tiền này để sắm quần áo tết. hihi, thik thật, đúng là quà tết rùi chứ còn j nữa.
hihi, ai có nhu cầu nhanh mà qua đi, jhok là hết chương trình đó .

cá chắc là con gái, tiền toàn quăng vào shopping, khổ. còn mình khác, ko gọi là "nướng", mà gọi là đầu tư vào bài bạc. hy vọng lãi mẹ đẻ lãi con, qua tết có kha khá dồn vô học 2-3 khoá 1 lúc luôn. Với lại mình xem trên web EQuest rồi, chương trình đó qua tết chưa hết hạn đâu, cứ từ từ qua tết học cũng dc, học h lở dở lắm. Quà lì xì khi học AV 788716

Quà lì xì khi học AV
Trang 1 trong tổng số 1 trang