.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.

Niên khóa 2005-2009

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HỌC HÀNH

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tony972
Thành viên vàng
Thành viên vàng
tony972

Power :
HỌC HÀNH Left_bar_bleue0 / 1000 / 100HỌC HÀNH Right_bar_bleue

HỌC HÀNH Empty
Bài gửiTiêu đề: HỌC HÀNH   HỌC HÀNH Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 3:07 am

HỌC HÀNH 747992

1. Hiiii, các bác ơi kiến thức tiếng anh của em vô cùng tồi tệ , em học hoài rồi mà không thấy khá hơn gì cả hay em không có phương pháp học hay năng khiếu ngoại ngữ của em ko có.Bác nào có phương pháp gì học tốt không chỉ em với ? thank you see again HỌC HÀNH 540215
vanhaobacgiang
Thành viên vàng
Thành viên vàng
vanhaobacgiang

Power :

HỌC HÀNH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HỌC HÀNH   HỌC HÀNH Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 3:10 am

Chú em ơi anh đoán chắc là chú không biết cách học như thế nào cho hiệu rồi chứ không có chuyện là phải có năng khiếu mới học được tiếng anh .Tiếng anh đầu tiên là phải chăm chỉ học và thứ hai phải có phương pháp học ,về phương pháp học thì bạn phải thường xuyên học từ mới hay từ vựng và phải luyện về cấu trúc câu đó là các thì trong tiếng anh ,tiếp đó là bạn phải thường xuyên luyện nghe và nói nữa bằng việc là bạn thực hành nghe nói với bạn mình hay ai đó hoặc là bạn phải mua đĩa về tự luyện lấy .Nếu bạn không muốn tự học mà muốn người hướng dẫn thì bạn nên đến trung tâm tiếng anh để có thể luyện được 4 kỹ năng là nghe nói đọc viết và hơn thế nữa .Nếu bạn muốn ra trung tâm học thì đây là địa chỉ mà bạn nên đến học :www.equest.edu.vn
phucynguyen
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phucynguyen

Power :

HỌC HÀNH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HỌC HÀNH   HỌC HÀNH Icon_minitimeTue Jan 19, 2010 1:14 pm

uhm mình cũng rất đồng tình với bác vanhaobacgiang, học Anh văn thì phải kiên trì và siêng năng bạn ah
cách hiệu quả nhất để giỏi tiếng Anh là phải tự mình học hỏi lấy chứ các trung tâm ngoại ngữ chỉ hướng dẫn ,giúp đỡ 1 phần thôi, nhưng nếu bạn cần hỗ trợ tốt nhất và hướng dẫn cách học cúng như trau dồi kiến thức cho bạn hiệu quả nhất thì mình thấy chỉ có EQuest http://equest.edu.vn/ là được đó, nơi đó giúp minh phát triển khả năng học tập độc lập, chất lượng đào tạo cũng ok lắm, ngoài Hà Nội nó là số 1 đó
chúc bạn thành công nha
haunguyen01
Thành viên vàng
Thành viên vàng
haunguyen01

Power :

HỌC HÀNH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HỌC HÀNH   HỌC HÀNH Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 10:08 pm

Mình cũng có xíu thông tin cũng muốn góp thêm vào topic này nè, nghe các bạn nhắc đến EQuest mình mới nhớ là Hiện chương trình "Thẻ lì xì" tại EQuest vẫn còn đó bạn ui, nghĩa là các bạn vẫn còn cơ hội hiiiiiii. chương trình này kéo dài đến tận 30/04, giá trị ưu đãi 15%-20% học phí lun. Điều đáng nói ở đây là bạn có thể mượn "Thẻ lì xì" của các bạn khác đến EQuest bạn cũng sẽ nhận được ưu đãi. Hồi tháng trước mình có nhỏ em đăng ký Toefl itp ở đây và mình cũng mượn "Thẻ lì xì" của một người bạn cho nó. Nhanh chân lên nha các bạn.
Sponsored content

HỌC HÀNH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HỌC HÀNH   HỌC HÀNH Icon_minitime

HỌC HÀNH
Trang 1 trong tổng số 1 trang