.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.

Niên khóa 2005-2009

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
incombank2503
Thành viên vàng
Thành viên vàng
incombank2503

Power :
vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Left_bar_bleue0 / 1000 / 100vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Right_bar_bleue

vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Empty
Bài gửiTiêu đề: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitimeSun Jun 27, 2010 10:32 am

Khóa
luyện thi GMAT tại EQuest dành cho ai cần đi du học ở các trường Quản trị đây,
bạn biết không hầu hết các trường Quản trị đều yêu cầu điểm GMAT (Graduate
Management Admission Test). Bài thi GMAT bao gồm 3 phần (Toán, Ngôn ngữ, và
Viết), và một bài thi tương thích (CAT – độ khó thay đổi, câu hỏi sau sẽ phụ
thuộc vào kết quả trả lời của bạn ở câu hỏi trước). khóa học không những giúp
ban
nâng cao tư duy logic, phân tích, khả năng
viết luận, từ vựngmà còn vạch ra những chiến lược làm bai thi hiệu qủa nhất.
Mọi thông tin bạn có thể tham khảo thêm trên
equest.edu.vn. vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest 948658 vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest 901440 vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest 746184
haunguyen01
Thành viên vàng
Thành viên vàng
haunguyen01

Power :
vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Left_bar_bleue0 / 1000 / 100vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 8:11 pm

Oh! Thật là may quá, mình có đứa bạn, đang chuẩn bị đi du học.
Nó nhờ mình tìm giúp nó một trung tâm có chất lượng để luyện GMAT đây.
Mình có tham khảo trên website và được biết EQuest chuyên về tư vấn du học và xin học bổng Mỹ.
Mình sẽ giới thiệu cho bạn mình ngày, biết đâu đây là địa chỉ mà bạn mình cần tìm.
Mà cho mình hỏi xíu nha bạn, Khóa học ở Trung tâm có phải thi đầu vào ko?
Thanks bạn nhiều!
incombank2503
Thành viên vàng
Thành viên vàng
incombank2503

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 9:24 am

oh, ở đâu lai hok thi dầu vào hả bạn, nhưng không khó đâu,trung tâm EQuest sẽ đãm bảo điều kiện tốt nhất để bạn có kết qủa cao cho mình.mình cam đoan là hok còn chỗ nào luyện thi GMAT tốt hơn EQuest đâu.và bạn có nhu cầu thì cũng nên học thử một lop o EQuest di, bạn se thấy nó chất luong ntn.bạn có thể vào equest.edu.vn de tham khao.chúc bạn và bạn of bạn thanh công. vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest 167366
phudung_silkroad
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phudung_silkroad

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitimeSun Aug 29, 2010 9:08 am

Mặc dù thi đầu vào không khó nhưng mà theo mình biết ở Euqest người ta quan trọng về chất lượng chứ không phải số lượng nên kiểm tra cũng rất kỹ đó bạn. Nếu muốn học các chứng chỉ tiếng Anh học thuật thì phải có trình độ tương đương bằng B Anh văn trở lên họ mới nhận.
Thầy cô ở đây thì dạy nhiệt tình lắm, học thử 1 buổi là thấy có ấn tượng và thích thú với những phương pháp dạy của họ.
Mà đợt này equest đang tặng đến 5000 thẻ ưu đãi, giá trị thẻ giảm đến 30% học phí đó mọi người.
Thông tin chi tiết vui lòng truy cập www.EQuest.edu.vn hoặc
116 Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q.1, TP.HCM ĐT: +84 8 6291 6838
352 Cộng Hòa, P.13, Q. Tân Bình, TP.HCM ĐT: +84 8 6292 5644
haunguyen01
Thành viên vàng
Thành viên vàng
haunguyen01

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitimeSun Aug 29, 2010 11:39 am

Hi Bạn!
Mình nghe thông tin mới từ EQuest đây, không biết có đúng hong heeeee
Ngày 06/09 này EQuest có tổ chức Event ở trường THPT Năng khiếu hả bạn?
Nghe nói có chuyên gia tư vấn tâm lý, có các trò chơi trí tuệ thử tài tiếng anh, đặc biệt có ca sĩ khách mời là Đông Nhi và Dương Hiếu Nghĩa,...
Thông tin này có đúng không bạn? nếu biết nhớ share cho mình và các bạn biết để tham gia với nha.
Thanks bạn
phudung_silkroad
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phudung_silkroad

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 10:31 pm

Event này diễn ra hôm 2h chiều ngày thứ 2 đầu tuần đó bạn, mình cũng có đến tham dự với nhỏ em.
Lúc đầu định tới xem ca sĩ Đông nhi thui hehhehe, nhưng mà không ngờ được nghe chuyên gia tư vấn định hướng nghề nghiệp cũng hay quá chừng. Ngoài ra còn được nghe 1 số thông tin hấp dẫn bằng con đường du học bằng cách xin học bổng du học toàn phần của Equest.
Chương trình này cũng khá hấp dẫn đó.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest   vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest Icon_minitime

vững niềm tin cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cùng trung tâm ngoại ngữ EQuest đón chào năm học mới..
» Thông tin mới nhất ở EQuest
» EQuest, trung tâm anh văn chất lượng dành cho bạn
» Học ngoại ngữ để thj đậu đại học
» Du học bổng IVY cùng EQuest.