.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.::¦HHG- Diễn đàn lớp 9/6¦::.

Niên khóa 2005-2009

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoangtu_codon
Thành viên vàng
Thành viên vàng
hoangtu_codon

Power :
cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Left_bar_bleue0 / 1000 / 100cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Right_bar_bleue

cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Empty
Bài gửiTiêu đề: cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ   cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 3:48 pm

Mình giật mình khi nghe con bạn mình
+ NGUYỄN THỊ HỒNG NHUNG

· Điểm: TOEFL 104, SAT 2000,
· Học bổng: Miami University (OH), $24,420/năm .
http://www.equest.edu.vn/detail.php?id=286&catid=38
nó hiện học tại trung tâm EQ và được trung tâm xin cho một số tiền khá lớn vậy mà âm thầm chẳng nói gì với mình . Mình mới lần mò lên trang web trường nó học mới tá hoả thì ra cô ả dc 1 số tiền lớn như vậy . Hỏi cô ả lúc đâu thì chối nhưng mình chỉ đích danh ruốt cuộc cũng phải nhận . Cô ả chia sẽ thật ra học điếu cốt yếu của sự học là phải tìm cho mình một nơi tin cậy và bắt đầu cố gắng . Đến bây gio mình mới ngộ ra câu nói của ninja Rùa trong phim kungfu Panda "hãy cho tôi 1 điểm tựa để tôi nâng cả trái đất này lên "
phucynguyen
Thành viên vàng
Thành viên vàng
phucynguyen

Power :
cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Left_bar_bleue0 / 1000 / 100cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ   cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:04 pm

wow nghe bạn nói mà thấy ghiền nhỉ, chắc mình cũng cho thang ku nhà mình vào EQuest luyện thôi
mà nghe nói EQuest có kinh nghiệm luyện thi SAT lâu rồi, được tin cậy cũng nhiều lắm, thằng con nhà hàng xóm mình nó du học Mỹ từ năm ngoái mà hè này cùng với mấy đứa bạn nó cũng về Vietnam để luyện SAT , nghe bảo học lên chương trình cao hơn
không ngờ ở Việt nam mình đào tạo cũng tốt đó nhỉ
vừa rồi đi dự buổi dự thảo tại EQuest SAT 2000 - HỌC BỔNG TRONG TẦM TAY, mình mới thật sự mở rộng tầm mắt, được nghe mấy em đạt điểm cao,học bổng chia sẽ kinh nghiệm thật là hữu ích
về chắc phải động viên thằng con nhà mình để nó giành đc suất học bổng cho đỡ tốn thôi
j_sherry
Thành viên vàng
Thành viên vàng
j_sherry

Power :

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ   cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 11:14 pm

hai bạn Phương và Nhung vừa được EQuest xin cho hai học bổng thì cũng không phải dễ đâu bạn ơi, hai bạn ấy đã luyện tại EQuest chắc cũng tầm 2 năm rồi ấy chứ, nhưng quả thật buổi chia sẻ đó thật ý nghĩa và bổ ích
hai bạn ấy chia sẻ những kinh nghiệm rất cặn kẽ và nhiệt tình nữa, còn có chút pha hài hước nữa
nhưng tiếc một cái là mình không được nhận phần quà may mắn thôi hihi...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ   cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ Icon_minitime

cái nôi nuôi dưỡng tài năng SAT thủ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Thảo luận về kỷ năng mềm nào !!!